ಕಡೂರು : ಪಟ್ಟಣದ ಪುರಸಭೆ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿರುವ ಆಕಾಂಕ್ಷಿಗಳ ನಾಮಪತ್ರ ಪರಿಶೀಲನಾ ಕಾರ್ಯ ಶುಕ್ರವಾರ ನಡೆದು ಒಟ್ಟು 26 ನಾಮಪತ್ರಗಳು ತಿರಸ್ಕೃತಗೊಂಡಿದ್ದರೆ, 106 ನಾಮಪತ್ರಗಳನ್ನು ಪುರಸ್ಕೃತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
ವಾರ್ಡ್-1 : ಕೆ.ಎಂ. ಮೋಹನ್ಕುಮಾರ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಸಿ. ಸಂತೋಷ್(ಬಿಜೆಪಿ), ತಿಮ್ಮಯ್ಯ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಅಪ್ರೋಜ್, ಸಿ.ಬಿ. ಬಸವರಾಜು, ಮುಸ್ತಾಕ್ಅಹಮ್ಮದ್(ಪಕ್ಷೇತರರು).
2 : ಬಿ.ಜೆ. ಹಾಲಮ್ಮ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಓಬಾನಾಯಕ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಕೆ.ಆರ್. ಕೇಶವನಾಯಕ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
3 : ಕೆ.ಜಿ. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಕೆ.ಪಿ. ರಾಘವೇಂದ್ರ(ಬಿಜೆಪಿ), ಕೆ.ಎಸ್. ರಮೇಶ್(ಜೆಡಿಎಸ್), ಕೆ.ಜಿ. ದೇವೇಂದ್ರ, ಕೆ.ಸಿ. ರಮೇಶ್(ಪಕ್ಷೇತರರು).
4 : ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಬಿ. ಲತಾ(ಜೆಡಿಎಸ್)
5 : ಎಂ. ಮಾದಪ್ಪ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಯತೀರಾಜ್(ಬಿಜೆಪಿ), ಪುಟ್ಟರಾಜು(ಜೆಡಿಎಸ್), ಸಿ.ಬಿ. ಬಸವರಾಜು(ಪಕ್ಷೇತರ).
6 : ಎಚ್.ಟಿ. ಮಮತಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಕೆ.ಟಿ. ಹೇಮಾವತಿ(ಬಿಜೆಪಿ), ಡಿ. ಪದ್ಮಾ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಶಾಂತಮ್ಮ(ಬಿಎಸ್ಪಿ), ಎಲ್.ಸಿ. ವಸಂತಕುಮಾರಿ(ಪಕ್ಷೇತರ).
7 : ಎಚ್. ಮೀನಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಎಂ.ಹೆಚ್. ಮಂಜಳಾ(ಬಿಜೆಪಿ), ಕೆ.ಎನ್. ಶಾಂತ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಯಶೋಧ, ಎಂ.ಎಸ್. ಶಶಿಕಲಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
8 : ಕೆ.ಇ. ಮಲ್ಲೇಶಪ್ಪ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಶ್ರೀನಿವಾಸ್(ಜೆಡಿಎಸ್).
9 : ಕೆ.ಬಿ. ಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ವಿಜಯಾ(ಬಿಜೆಪಿ), ಟಿ.ಸಿ. ಆಶಾ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಸರೋಜಮ್ಮ(ಪಕ್ಷೇತರ).
10 : ಜಮೀಲಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಲತಾ(ಬಿಜೆಪಿ), ನಜೀಯಾಬಾನು(ಜೆಡಿಎಸ್), ಕೆ.ಎಂ. ರೇಖಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
11 : ಕೆ.ಪಿ. ರಂಗನಾಥ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಕೆ.ಎಂ. ಅರುಣ್ಕುಮಾರ್(ಬಿಜೆಪಿ), ಮನು(ಜೆಡಿಎಸ್), ಪವನ್ಕುಮಾರ್, ಜುಬೇದಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
12 : ಎನ್.ಡಿ. ವಾಣಿ(ಬಿಜೆಪಿ), ಜಿ.ಬಿ. ವೀಣಾ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಸಿ.ಬಿ. ರತ್ನಮ್ಮ, ಎ.ಕೆ. ಕಮಲಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು). ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪಕ್ಷ ಈ ವಾರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೂ ಭಿ-ಫಾರಂ ನೀಡಿಲ್ಲ.
13 : ಕವಿತಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಲಕ್ಷ್ಮೀ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಕವಿತಾ, ಸುಧಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
14 : ಶ್ರೀಕಾಂತ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಗೋಪಿಕುಮಾರ್(ಬಿಜೆಪಿ), ಬಿ. ಗೋವಿಂದಸ್ವಾಮಿ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಕೆ.ವಿ. ವಾಸು, ಶ್ರೀಕಾಂತ್(ಪಕ್ಷೇತರರು).
15 : ಜರೀನಾಬೀ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಹೀನಾಕೌಸರ್(ಬಿಜೆಪಿ), ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಭಾರತಿ, ರೇಣುಕಾ, ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಮೈಮುನಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
16 : ಸೈಯ್ಯದ್ಇಕ್ಬಾಲ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಆರ್. ಆನಂದಮೂರ್ತಿ(ಬಿಜೆಪಿ), ಜಯಮ್ಮ(ಜೆಡಿಎಸ್), ನಂದೀಶ್, ಕವಿತಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
17 : ಸೈಯ್ಯದ್ಯಾಸೀನ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಪ್ರದೀಪ್(ಬಿಜೆಪಿ), ತನ್ವೀರ್ಅಹಮ್ಮದ್(ಜೆಡಿಎಸ್).
18 : ರವಿಕುಮಾರ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಜಿ. ಸೋಮಯ್ಯ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಜಿ. ಸೋಮಯ್ಯ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
19 : ಶಿಲ್ಪಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಕೆ.ಕೆ. ಪುಷ್ಪಲತಾ(ಬಿಜೆಪಿ), ಪುಷ್ಪಲತಾ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಮೀನಾಪ್ರಸನ್ನ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
20 : ಮಹಮ್ಮದ್ ಫವೀರ್ಜ್ ಬಾಷಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಗೋವಿಂದಪ್ಪ(ಬಿಜೆಪಿ), ನಾಗೇಂದ್ರ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಹೆ.ಟಿ. ರಂಗನಾಥ, ಕೆ.ಸಿ. ಮಂಜುನಾಥ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
21 : ಜ್ಯೋತಿ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಅನುಸೂಯ(ಬಿಜೆಪಿ), ತಿಪ್ಪಮ್ಮ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಗೌರಮ್ಮ, ಸೌಮ್ಯ, ಜಮುನಾ, ಅನುಸೂಯ, ಲತಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
22 : ಎನ್. ಬಷೀರ್ಸಾಬ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಸಂದೇಶ್ಕುಮಾರ್(ಬಿಜೆಪಿ), ಮಹಮ್ಮದ್ ಅನೀಸ್ ಉರ್ ರೆಹಮಾನ್ (ಜೆಡಿಎಸ್), ಪೈರೋಜ್ಖಾನ್, ಅಬ್ದುಲ್ಖಾದರ್, ಈ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್, ಆಸೀಫ್(ಪಕ್ಷೇತರರು).
ವಾರ್ಡ್-23 : ಅಣ್ಣಾನಾಯ್ಕ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಆರ್.ಎಂ. ಬಸವರಾಜು(ಬಿಜೆಪಿ), ಮಂಜುನಾಥ್(ಜೆಡಿಎಸ್), ಮೋಹನ್ಕುಮಾರ್, ಅಣ್ಣಾನಾಯ್ಕ(ಪಕ್ಷೇತರರು).ನಾಮಪತ್ರಗಳನ್ನು ವಾಪಾಸ್ಸು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮೇ. 20 ರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 3 ಗಂಟೆಯವರೆಗೆ ನಿಗದಿಯಾಗಿದ್ದು, ಆನಂತರ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕಣದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುವವರ ವಿವರ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ.
ವಾರ್ಡ್-1 : ಕೆ.ಎಂ. ಮೋಹನ್ಕುಮಾರ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಸಿ. ಸಂತೋಷ್(ಬಿಜೆಪಿ), ತಿಮ್ಮಯ್ಯ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಅಪ್ರೋಜ್, ಸಿ.ಬಿ. ಬಸವರಾಜು, ಮುಸ್ತಾಕ್ಅಹಮ್ಮದ್(ಪಕ್ಷೇತರರು).
2 : ಬಿ.ಜೆ. ಹಾಲಮ್ಮ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಓಬಾನಾಯಕ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಕೆ.ಆರ್. ಕೇಶವನಾಯಕ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
3 : ಕೆ.ಜಿ. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಕೆ.ಪಿ. ರಾಘವೇಂದ್ರ(ಬಿಜೆಪಿ), ಕೆ.ಎಸ್. ರಮೇಶ್(ಜೆಡಿಎಸ್), ಕೆ.ಜಿ. ದೇವೇಂದ್ರ, ಕೆ.ಸಿ. ರಮೇಶ್(ಪಕ್ಷೇತರರು).
4 : ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಬಿ. ಲತಾ(ಜೆಡಿಎಸ್)
5 : ಎಂ. ಮಾದಪ್ಪ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಯತೀರಾಜ್(ಬಿಜೆಪಿ), ಪುಟ್ಟರಾಜು(ಜೆಡಿಎಸ್), ಸಿ.ಬಿ. ಬಸವರಾಜು(ಪಕ್ಷೇತರ).
6 : ಎಚ್.ಟಿ. ಮಮತಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಕೆ.ಟಿ. ಹೇಮಾವತಿ(ಬಿಜೆಪಿ), ಡಿ. ಪದ್ಮಾ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಶಾಂತಮ್ಮ(ಬಿಎಸ್ಪಿ), ಎಲ್.ಸಿ. ವಸಂತಕುಮಾರಿ(ಪಕ್ಷೇತರ).
7 : ಎಚ್. ಮೀನಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಎಂ.ಹೆಚ್. ಮಂಜಳಾ(ಬಿಜೆಪಿ), ಕೆ.ಎನ್. ಶಾಂತ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಯಶೋಧ, ಎಂ.ಎಸ್. ಶಶಿಕಲಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
8 : ಕೆ.ಇ. ಮಲ್ಲೇಶಪ್ಪ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಶ್ರೀನಿವಾಸ್(ಜೆಡಿಎಸ್).
9 : ಕೆ.ಬಿ. ಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ವಿಜಯಾ(ಬಿಜೆಪಿ), ಟಿ.ಸಿ. ಆಶಾ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಸರೋಜಮ್ಮ(ಪಕ್ಷೇತರ).
10 : ಜಮೀಲಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಲತಾ(ಬಿಜೆಪಿ), ನಜೀಯಾಬಾನು(ಜೆಡಿಎಸ್), ಕೆ.ಎಂ. ರೇಖಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
11 : ಕೆ.ಪಿ. ರಂಗನಾಥ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಕೆ.ಎಂ. ಅರುಣ್ಕುಮಾರ್(ಬಿಜೆಪಿ), ಮನು(ಜೆಡಿಎಸ್), ಪವನ್ಕುಮಾರ್, ಜುಬೇದಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
12 : ಎನ್.ಡಿ. ವಾಣಿ(ಬಿಜೆಪಿ), ಜಿ.ಬಿ. ವೀಣಾ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಸಿ.ಬಿ. ರತ್ನಮ್ಮ, ಎ.ಕೆ. ಕಮಲಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು). ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪಕ್ಷ ಈ ವಾರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೂ ಭಿ-ಫಾರಂ ನೀಡಿಲ್ಲ.
13 : ಕವಿತಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಲಕ್ಷ್ಮೀ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಕವಿತಾ, ಸುಧಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
14 : ಶ್ರೀಕಾಂತ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಗೋಪಿಕುಮಾರ್(ಬಿಜೆಪಿ), ಬಿ. ಗೋವಿಂದಸ್ವಾಮಿ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಕೆ.ವಿ. ವಾಸು, ಶ್ರೀಕಾಂತ್(ಪಕ್ಷೇತರರು).
15 : ಜರೀನಾಬೀ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಹೀನಾಕೌಸರ್(ಬಿಜೆಪಿ), ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಭಾರತಿ, ರೇಣುಕಾ, ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಮೈಮುನಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
16 : ಸೈಯ್ಯದ್ಇಕ್ಬಾಲ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಆರ್. ಆನಂದಮೂರ್ತಿ(ಬಿಜೆಪಿ), ಜಯಮ್ಮ(ಜೆಡಿಎಸ್), ನಂದೀಶ್, ಕವಿತಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
17 : ಸೈಯ್ಯದ್ಯಾಸೀನ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಪ್ರದೀಪ್(ಬಿಜೆಪಿ), ತನ್ವೀರ್ಅಹಮ್ಮದ್(ಜೆಡಿಎಸ್).
18 : ರವಿಕುಮಾರ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಜಿ. ಸೋಮಯ್ಯ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಜಿ. ಸೋಮಯ್ಯ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
19 : ಶಿಲ್ಪಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಕೆ.ಕೆ. ಪುಷ್ಪಲತಾ(ಬಿಜೆಪಿ), ಪುಷ್ಪಲತಾ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಮೀನಾಪ್ರಸನ್ನ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
20 : ಮಹಮ್ಮದ್ ಫವೀರ್ಜ್ ಬಾಷಾ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಗೋವಿಂದಪ್ಪ(ಬಿಜೆಪಿ), ನಾಗೇಂದ್ರ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಹೆ.ಟಿ. ರಂಗನಾಥ, ಕೆ.ಸಿ. ಮಂಜುನಾಥ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
21 : ಜ್ಯೋತಿ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಅನುಸೂಯ(ಬಿಜೆಪಿ), ತಿಪ್ಪಮ್ಮ(ಜೆಡಿಎಸ್), ಗೌರಮ್ಮ, ಸೌಮ್ಯ, ಜಮುನಾ, ಅನುಸೂಯ, ಲತಾ(ಪಕ್ಷೇತರರು).
22 : ಎನ್. ಬಷೀರ್ಸಾಬ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಸಂದೇಶ್ಕುಮಾರ್(ಬಿಜೆಪಿ), ಮಹಮ್ಮದ್ ಅನೀಸ್ ಉರ್ ರೆಹಮಾನ್ (ಜೆಡಿಎಸ್), ಪೈರೋಜ್ಖಾನ್, ಅಬ್ದುಲ್ಖಾದರ್, ಈ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್, ಆಸೀಫ್(ಪಕ್ಷೇತರರು).
ವಾರ್ಡ್-23 : ಅಣ್ಣಾನಾಯ್ಕ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್), ಆರ್.ಎಂ. ಬಸವರಾಜು(ಬಿಜೆಪಿ), ಮಂಜುನಾಥ್(ಜೆಡಿಎಸ್), ಮೋಹನ್ಕುಮಾರ್, ಅಣ್ಣಾನಾಯ್ಕ(ಪಕ್ಷೇತರರು).ನಾಮಪತ್ರಗಳನ್ನು ವಾಪಾಸ್ಸು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮೇ. 20 ರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 3 ಗಂಟೆಯವರೆಗೆ ನಿಗದಿಯಾಗಿದ್ದು, ಆನಂತರ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕಣದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುವವರ ವಿವರ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ.